Překlady — Vietnamština

Na těchto stránkách najdete různé dvojjazyčné informace, žádosti a sdělení napomáhající vzájemnému porozumění mezi školou a rodiči žáků. Některé slouží zejména učitelům pro informování rodičů (přijetí do školy, akce školy, sdělení a částečně informace pro rodiče, žádosti a omlouvání pro rodiče) , jiné jsou určeny přímo pro rodiče k informování o českém školství (informace pro rodiče) a praktické informace o omlouvání nepřítomnosti a některé žádosti . Prosíme učitele, aby o těchto dopisech rodiče informovali.

Děkujeme META, o.p.s.

Trên các trang này bạn có thể tìm thấy một loạt các thông tin song ngữ, văn bản và thông tin liên lạc giúp đỡ cho sự giao tiếp giữa nhà trường, phụ huynh và học sinh. Một số văn bản chủ yếu dành cho giáo viên dùng khi thông báo cho các bậc phụ huynh (nhận vào học, sự kiện của trường, thông tin liên lạc và một phần thông tin dành cho phụ huynh, văn bản, xin phép khi vắng mặt), một số thông tin khác đặc biệt dành cho phụ huynh về thônh tin giáo dục của CH Séc (thông tin cho phụ huynh) và các thông tin thực tế về xin phép khi vắng mặt và một số văn bản khác. Yêu cầu giáo viên đưa thông tin về những văn bản này cho các bậc phụ huynh.
Chúng tôi xin cảm ơn.
Meta, o.p.s.

1. Informace o předškolním vzdělávání / Thông tin chung về cách hoạt động của giáo dục mầm non tại CH Séc

2. Přijetí do školy, pozvánky, informace pro školy / Nhận vào trường

3. Praktické informace pro rodiče / thông tin dành cho phụ huynh

4. Jak může být podpořeno vaše dítě ve vzdělávání? / Trẻ có thể được hỗ trợ trong giáo dục như thế nào?

5. Sdělení rodičům / Lưu ý cho các bậc phụ huynh

6. Omlouvání nepřítomnosti / Đơn xin phép khi vắng mặt